Mlango wa 19. Yehoshafati mfalme wa Yuda akarudi Yerusalemu nyumbani kwake kwa amani. Yehu mwana wa Hanani mwonaji akatoka kwenda kumlaki. Akamwambia Mfalme Yehoshafati, "Je, Ye, imekupasa kuwasaidia waovu na kuwapenda wamchukiao wa Bwana? Kwa ajili ya hayo, ghadhabu ijuu yako itokayo kwa Bwana. Walakini yameonekana mema ndani yako kwa kuwa umeyaondoa maashera katika nchi na moyo wako umeukaza kumtafuta Mungu. Na Yehoshafati akakaa Yerusalemu, akatoka tena kwenda kati ya watu toka Beersheba mpaka milima ya Efraimu, akawarudisha kwa Bwana Mungu wa baba zao. Akasimamisha makadhi katika nchi, katikati ya miji yote yenye maboma ya Yuda, mji kwa mji, akawaambia hao makadhi, angalieni miyafanyayo, kwa kuwa hamfanyii mwanadamu hukumu, ila Bwana, naye yupo pamoja nanyi katika neno la hukumu. Basi sasa hofu ya Bwana na iwe juu yenu, angalieni mkaifanye; kwa maana kwa Bwana Mungu wetu hapana uovu wala kujali nafsi za watu wala kupokea zawadi. Tena katika Yerusalemu Yehoshafati akasimamisha wawalawi na makuhani na wakuu wa mbari za mababa wa Israeli, wawe kwa hukumu ya Bwana na kwa mateto. Nao wakarudi Yerusalemu. Akawaagiza akasema Ndivyo mtakavyotenda kwa hofu ya Bwana, kwa uaminifu na kwa moyo kamili. Na kila mara watakapowajia na teto ndugu zenu wakao mjini mwao, kati ya damu na damu, kati ya torati na amri, sheria na hukumu, mtawaonya wasiingie hatiani mbele za Bwana, mkajiliwa na ghadhabu ninyi na ndugu zenu. Fanyeni haya, wala hamtakuwa na hatia. Tena angalieni, Amaria kuhani mkuu juu yenu kwa maneno yote ya Bwana. Naye Zebadia, mwana wa Ishmaeli, yemedari juu ya nyumba ya Yuda kwa maneno yote ya mfalme. Walawi nao watakuwa wasimamizi mbele yenu. Jitieni nguvu, mtende, naye Bwana awe pamoja nao walio wema.